General Alert

Bán căn hộ Icon 56 Q4 DT:50m2 GIÁ:1T680 KC:1PN-1WC LH:Gia Nghĩa shr

Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.68 Tỷ
(33600000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Icon 56 Q4 DT:50m2 GIÁ:1T680 KC:1PN-1WC LH:Gia Nghĩa shr
Bán Căn Hộ Icon 56 Quận 4 Nhà trống có thể xách vali vào liền ạ 💼 Thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ Diện tích : 50m2 (1PN1WC) 💸 Giá: 1 tỷ 680 triệu (có thương lượng cho khách hàng thiện chí) 💵 Tiện ích: hồ bơi, spa, siêu thị tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, sân tennis,... ☎️☎️☎️ Gia Nghĩa (zalo/viber) để được tư vấn và xem nhà trực tiếp

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng