General Alert

BÁN Căn hộ Góc cc Asiana Capella 62m2 2pn2wc Q6 148 Trần Văn Kiểu HCM

Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.09 Tỷ
(49838709.7/ m2)
Diện tích
62.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN Căn hộ Góc cc Asiana Capella 62m2 2pn2wc Q6 148 Trần Văn Kiểu HCM
DT 62m2 căn góc ánh sáng tốt tiết kiệm điện, 2pn, 2wc. Thiết bị cao cấp. Khoá cửa Mã hóa. Tầng5 , mã 08 , Block A. Chủ đầu tư GOTEC LAND. Nguồn nước nóng lạnh có sẳn cho bé, người già, người bệnh, mọi lứa tuổi. Hồ bơi tràn bờ thư giản, xã stress. Ngay TT Chợ Lớn kinh doanh, gần cơ quan làm việc. GẦN trường mầm non, ST MEGA M, cv Bình Phú. Gần TT ngoại ngữ, trường THPT, PTCS, bv Q.6, gần ngân hàng. Mới bàn giao mới 100%. Hướng Đông Bắc. Goi chính chủ 0909 956 546 - 0909 956 546 Gia mềm , rẻ. Tặng quà cho người thiện duyên.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 62.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 62.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có