General Alert

Bán căn Hộ : Ehomes S Tầng thấp 1 phong ngủ 40m2

Đỗ Xuân Hợp, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

850 Triệu
(21250000.0/ m2)
Diện tích
40.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn Hộ : Ehomes S Tầng thấp 1 phong ngủ 40m2
BÁN CĂN HỘ EHOMES S TẦNG 8, QUẬN 9 - Diện tích: 40m2. - Kết cấu: 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm. - Căn hộ được lót toàn bộ bằng sàn gỗ, bàn giao nội thất cơ bản. - Cửa , view nội khu yên tĩnh thoáng mát. Với không gian không quá lớn nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi, thiết kế hiện đại, cùng hàng loạt tiện ích đẳng cấp, giá thành hợp lý, căn hộ 1 phòng ngủ sẽ là lựa chọn lý tưởng cho nhiều nhóm khách hàng chọn để sinh sống như các khách hàng độc thân, yêu thích sự tự do hay các cặp vợ chồng trẻ mong muốn có một không gian sinh hoạt riêng tư, ấm cúng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 40.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 40.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng