General Alert

BÁN căn hộ DIAMOND ISLAND - ĐẢO KIM CƯƠNG cực hiện đại QUẬN 2

Đường số 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13.9 Tỷ
(117796610.2/ m2)
Diện tích
118.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN căn hộ DIAMOND ISLAND - ĐẢO KIM CƯƠNG cực hiện đại QUẬN 2
BÁN CĂN HỘ DIAMOND ISLAND - ĐẢO KIM CƯƠNG cực hiện đại QUẬN 2 - Diện tích: 118m2. - Kết cấu: 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm - Căn hộ nội thất đầy đủ, thiết kế hiện đại. - Ban công đón gió và ánh sáng tự nhiên, view sông Sài Gòn + hồ bơi chuẩn Olympic bên dưới - Giá: 13 Tỷ 9 bao hết thuế phí Phòng khách, phòng bếp có thiết kế thoáng đãng, rộng rãi. Căn hộ có 3 phòng ngủ được lót sàn gỗ sang trọng. Toàn bộ các phòng đều có cửa sổ, đón ánh sáng tự nhiên vào nhà, đồng thời mở rộng tầm nhìn ôm theo dòng chảy của sông Sài Gòn và công viên xanh mát. Từ căn hộ, bạn có thể chiêm ngưỡng cảnh thiên nhiên trong lành, bình yên qua ô cửa. Cộng đồng dân cư văn minh, thịnh vượng, đa phần là các gia đình, doanh nhân thành đạt, người nước ngoài,... Fanpage: www.facebook.com/tranhairealtor Website: www.batdongsantranhai.com/ TikTok: www.tiktok.com/@tranhairealtor Gọi ngay 0907888875 gặp Trần Hải tư vấn 24/7 (Phone/Zalo). Luôn luôn chờ đợi cuộc gọi từ Quý Anh/Chị để được tư vấn và hỗ trợ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 118.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 118.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có