General Alert

Bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, phòng ngủ cộng giá tốt!

Nguyễn Xiển, Xã Long Bình, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.9 Tỷ
(46031746.0/ m2)
Diện tích
63.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, phòng ngủ cộng giá tốt!
Chính chủ cần bán căn hộ phân khu Rainbow thuộc dự án Vinhomes Grand Park quận 9, TP. Hồ Chí Minh. 🌟 Căn hộ ở tầng 24 nên rất thoáng mát, thuộc block S2 đối diện với trường tiểu học, công viên, hồ bơi bên cạnh, cách khoảng 1km là công viên trung tâm rộng 36 ha với các tiện ích đẳng cấp như khu rừng ánh sáng, bãi biển nhân tạo, khu nướng BBQ ngoài bãi biển, v. V... Căn hộ thông minh, đảm bảo an toàn với ổ khóa vân tay, camera nhận diện khuôn mặt, camera giám sát hành lang. - Diện tích: 69 m2. (dt sử dụng 63m2) - Số phòng: 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 sân phơi (tách biệt với ban công), 1 ban công. - Nội thất cơ bản 💸 Giá: 2.9 tỷ Khách có nhu cầu liên hệ : 0582250051 (Ánh)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 63.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 63.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có