General Alert

Bán căn hộ chung cư Pegasus Biên Hoà

Dự án The Pegasus Plaza, Đường Võ Thị Sáu, Xã Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.35 Tỷ
(28658536.6/ m2)
Diện tích
82.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ chung cư Pegasus Biên Hoà
Cần bá. N căn hộ Pegasus tầng 11, view toàn thành Phố. Nằm mặt tiền Võ Thị Sáu, Biên Hoà, ĐN. DT 82m2, 2PN, để lại full nội thất. Giá 2,35 tỷ. 0901554577.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 82.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 82.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có