General Alert

Bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền - Quận 2 - 71.34m2 - 3ty250

Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.25 Tỷ
(45556490.05/ m2)
Diện tích
71.34 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền - Quận 2 - 71.34m2 - 3ty250
Người yêu có thể không có, nhưng nhà đẹp em có thể lo 📣📣 𝗕𝗮́𝗻 căn hộ chung cư 𝐌𝐚𝐬𝐭𝐞𝐫𝐢 𝐓𝐡𝐚̉𝐨 Đ𝐢𝐞̂̀𝐧 - 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟐 ☑️ 2PN 1WC ☑️Diện tích 71,34m2 ☑️ Tháp T5 view trức diện sông SG thoáng mát ☑️Thiết kế hiện đại trẻ trung như ảnh 100% ✨ Gi.á bá.n: 3.250 tỷ ( bao phí ) 📲 Hotline: Gia Huy Không tiếp cò, môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 71.34 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 71.34 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng