General Alert

Bán căn hộ Chung cư Mỹ Phước (Quận Bình Thạnh) - Đã có sổ 81m2 1ty738

Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.74 Tỷ
(21456790.1/ m2)
Diện tích
81.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Chung cư Mỹ Phước (Quận Bình Thạnh) - Đã có sổ 81m2 1ty738
Bán căn hộ Chung cư Mỹ Phước (Quận Bình Thạnh) - Đã có sổ Diện tích : 81m Giá: 1ty738 Nhà 2 phòng ngủ - 2 toilet - 1 balcon 1 tầng 4 hộ - 2 thang máy - sảnh trước nhà rộng thoáng. Căn hộ có bản vẽ thiêt kế của kien trúc sư - thi công sang xịn mịn- Có lắp hệ thống lọc nước của Mỹ. Vào là ở ngay 🤗 Hàng xóm vui vẻ - yên tĩnh- Khu an ninh - gần chợ Bà Chiểu - bệnh viện - trường học và nhiều tiện ích khác. 5p ra trung tâm quận 1 Liên hệ: Kiều Ly

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 81.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 81.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng