General Alert

Bán căn hộ chung cư Mỹ Phúc Q8 70m2 1ty480 2PN 2 WC có sổ LH: Hải Nam

Đường số 44, Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.48 Tỷ
(21142857.1/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ chung cư Mỹ Phúc Q8 70m2 1ty480 2PN 2 WC có sổ LH: Hải Nam
❤️BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ MỸ PHÚC VÀO Ở NGAY MỚI 99%. RẺ HƠN THỊ TRUƯỜNG 200 TR ☎️Lh Hải Nam xem nhà ạ 👉 Nhà 2 png anh chị thích ngăn hay để trống cho rộng tùy nhé. 🍀Dt 70m2 giá 1ty480 👉Thẻ từ đi thang máy, an ninh 24/24 👉Di chuyển quận nhất 15 phút ❤️Đặc biệt ngân hàng cho vay 70 % trả góp 20 năm Chỉ cần 1ty480 là anh chị mua dc nhé

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng