General Alert

Bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy Cầu Giấy, 109m2 3PN 2WC, nhà đẹp đủ đồ giá 4.85 tỷ LH 0828353222

Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.85 Tỷ
(44495412.8/ m2)
Diện tích
109.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy Cầu Giấy, 109m2 3PN 2WC, nhà đẹp đủ đồ giá 4.85 tỷ LH 0828353222
Bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy Cầu Giấy, 109m 3PN 2WC, nhà đẹp đủ đồ giá 4,85 tỷ LH 0828353222. Diện tích 109m2, Thiết kế 3PN 2WC nhà mới đẹp thoáng mát đủ đồ về ở ngay. Nhà có sàn gỗ, trần thạch cao, nóng lạnh, điều hòa, giường, tủ bếp, bếp chỉ việc mang đồ về ở. Vị trí tòa số 173 Đường Xuân Thủy, gần nhiều tiện ích trường đại học, công viên trung tâm giải trí, siêu thị... Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu dài. Giá 4.85 tỷ bao thuế phí. Liên hệ: SĐT 0828.353.222.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 109.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 109.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ