General Alert

Bán căn hộ chung cư 100 m2, tòa M3 M4 Nguyễn Chí Thanh, 4,15 tỷ, 0904 760 444

Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Long Hòa, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.15 Tỷ
(41500000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ chung cư 100 m2, tòa M3 M4 Nguyễn Chí Thanh, 4,15 tỷ, 0904 760 444
Bán căn hộ chung cư 100 m2, tòa M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh. DT: 100 m2 gồm 02 phòng ngủ (có thể sửa dc 3PN), phòng khách, bếp, 2WC. Nhà thiết kế hợp lý, đầy đủ nội thất xịn, khách chỉ việc xác va li về ở Giá: 4,15 tỷ. SĐCC. LH: Em Ngọc: 0904.760.444.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có