General Alert

Bán căn hộ cao cấp The Minato Residence giá cạnh tranh

Dự án The Minato Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.85 Tỷ
(55113636.4/ m2)
Diện tích
88.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ cao cấp The Minato Residence giá cạnh tranh
- The Minato Residence được xây dựng bên bờ sông Lạch Tray, thừa hưởng trọn vẹn lợi thế về phong thủy được ví như quần long hội tụ, khí vượng sinh tài, đắc địa bậc nhất thành phố Cảng Hải Phòng. - Đầu tư, thiết kế, thi công bởi nhà đầu tư Nhật Bản. - Cam kết chất lượng dịch vụ chuẩn Nhật. - Căn hộ thuộc tầng 6. - Diện tích 88 m2. - Căn hộ 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất. - Giá bán đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có