General Alert

Bán căn hộ 5 sao Phú Mỹ Hưng Q7, 82m2, 2 Pn, 4,8 tỷ

Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

48 Tỷ
(585365853.7/ m2)
Diện tích
82.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ 5 sao Phú Mỹ Hưng Q7, 82m2, 2 Pn, 4,8 tỷ
Bán căn hộ 5 sao Phú Mỹ Hưng Q7, 82m2, 2 Pn, 4,8 tỷ DT: 82m2, 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, an ninh 24/24. Giá bán: 4.8 tỷ. Tiện ích cao cấp miễn phí: Hồ bơi, gym, sân tennis,... Vị trí: Nằm trong trung tâm của Phú Mỹ Hưng, cách trung tâm quận 1 chỉ 10 phút đi xe, khu đô thị văn minh và hiện đại bật nhất tp.HCM. Chỉ mất 5 phút để đến hệ thống trường học quốc tế: Canada, Hàn Quốc, Nhật Bản, Đài Bắc, Nam Sài Gòn, SSIS. - Liên hệ trực tiếp để xem nhà: 0911122888 - Ngọc Thái (MTG). Xin cảm ơn!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 82.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 82.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng