General Alert

Bán căn hộ 3PN full nội thất, view trực diện sông tại dự án Waterina Suites

Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

10.9 Tỷ
(74708704.6/ m2)
Diện tích
145.9 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ 3PN full nội thất, view trực diện sông tại dự án Waterina Suites
Bán căn hộ 3PN đầy đủ nội thất. DT thông thủy: 145.9 m2. DT tim thường: 155.5 m2. (Thông tin diện tích được ghi theo sổ). Full nội thất cao cấp. View trực diện sông và Bitexco. Nơi ngắm hoàng hôn đẹp nhất Sài Gòn. Hình ảnh thực tế 100%. Đã có sổ. Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ 0773800885.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 145.9 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 145.9 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ