General Alert

Bán căn hộ 3 ngủ + 1 tại chung cư Tecco Garden (Có hỗ trợ ngân hàng và có thể trả góp trong 2 năm)

Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.1 Tỷ
(24409448.8/ m2)
Diện tích
127.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
4
Phòng tắm
Đang cập nhật

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ 3 ngủ + 1 tại chung cư Tecco Garden (Có hỗ trợ ngân hàng và có thể trả góp trong 2 năm)
Bán căn hộ 3 ngủ + 1 tại chung cư Tecco Garden (Có hỗ trợ ngân hàng và có thể trả góp trong 2 năm). - Thiết kế: 3 phòng ngủ + 1 phòng đa năng + 1 phòng khách + 1 phòng bếp có logia riêng. - Nội thất bàn giao: Nội thất liền tường cơ bản, full thiết bị nhà vệ sinh bao gồm cả nóng lạnh, cửa khóa vân tay an toàn. - Tầng trung, hướng ban công mát mẻ. - Tiện ích đầy đủ ngay dưới chân tòa nhà: Khu vui chơi, trường mầm non, ngân hàng, siêu thị, các hàng quán ăn uống, cafe. - Nhận nhà ở ngay và đã có sổ. Liên hệ: 0981 298 146 (Ms Hoa).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 4
Chiều dài -
Diện tích đất 127.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 127.0 M2