General Alert

Bán Căn Hộ 2 PN Sky9 Đường Liên Phường .P.Phú Hữu

Liên Phường, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.75 Tỷ
(33653846.2/ m2)
Diện tích
52.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Căn Hộ 2 PN Sky9 Đường Liên Phường .P.Phú Hữu
Giá 1.75 tỷ (52m2 ) FULL NỘI THẤT cơ bản Bán căn 2PN dự án Sky9, Đường Liên Phường,P.Phú hữu, Tp.Thủ Đức (Q9) ——- ⚡Thiết kế: 2PN-1WC ⚡Diện tích: 52m2 ( căn góc ) tầng 11 kề thang máy ⚡Giá bán: 1.75 tỷ ⚡Pháp lý: Sổ hồng riêng ⚡Đang cho thuê 7tr /tháng ⚡Vị trí đắc địa: Ngay vòng xoay đường Liên Phường với đại lộ Võ Chí Công thuận tiện di chuyển các Quận trung tâm, Đồng Nai, Vũng Tàu,…. Liên hệ A Thành 0972 298 903 để xem nhà

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 52.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 52.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng