General Alert

Bán căn hộ 1pn full nội thất đẹp dự án new city thủ thiêm q2 - 2,95 tỉ

Mai Chí Thọ, Xã Bình Khánh, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.95 Tỷ
(61458333.3/ m2)
Diện tích
48.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ 1pn full nội thất đẹp dự án new city thủ thiêm q2 - 2,95 tỉ
Bán căn hộ 1pn, 1 phòng khách, bếp, wc thuộc dự án New City Thủ Thiêm mặt tiền Mai Chí Thọ q2. Tiện ích nội khu được lấp đầy. Cách trung Q1 chỉ 5p, Bình Thạnh 10p. Giá không thể tốt hơn 2,95 tỉ (đã bao gồm thuế phí) Chi tiết liên hệ 096.93339.83

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 48.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 48.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có