General Alert

Bán căn hộ 1 phòng ngủ DIC Phoenix - Full nội thất đẹp - Tầng cao

Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.63 Tỷ
(31960784.3/ m2)
Diện tích
51.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ 1 phòng ngủ DIC Phoenix - Full nội thất đẹp - Tầng cao
Bán căn hộ 1PN DIC-Phoenix - Full nội thất đẹp - Giá 1,630 tỷ/căn - DT 51m2, 1PN,1WC : Giá bán 1,630 tỷ - Tầng 26, view Hồ - Full nội thất đẹp, chỉ xách vali vô ở. LH xem nhà: Cát Ly

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 51.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 51.0 M2