General Alert

Bán căn góc Liền kề 186m2 mặt đường 27m đẹp nhất dự án Indochina River Complex Điện Bàn Quảng Nam

Dự án Indochina Riverside Complex, Phường Điện Ngọc, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.2 Tỷ
(33226152.2/ m2)
Diện tích
186.6 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn góc Liền kề 186m2 mặt đường 27m đẹp nhất dự án Indochina River Complex Điện Bàn Quảng Nam
Cần bán căn góc liền kề đối diện chợ và công viên mặt đường 27m phường Điện Bàn, thị xã Quảng Nam, cách bãi biển 1,5km. Mặt tiền lô đất 24m, hướng cửa ĐN, trục đường đi thẳng ra đường Dũng Sỹ Điện Ngọc, 1 phía đi ra Thiên đường vui chơi giải trí Cổ Cò, gần ngay khu công nghiệp Điện Dương_Điện Ngọc nhu cầu về kinh doanh và nhà ở rất cao. Diện tích: 186,6m2(24*8m). Hướng: ĐN_TB. Trục đường 27m và 15,5m. Hiện trạng: Đã hoàn thiện hạ tầng đang chuẩn bị bàn giao. Giá bán: 6,2 tỷ có thương lượng. Liên hệ Thu Hường: 0985257385.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 186.6 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 186.6 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

27
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm