General Alert

Bán căn chung cư hoa hậu dự án Khai Sơn City, diện tích 96.51m2

Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.25 Tỷ
(44036887.37/ m2)
Diện tích
96.51 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn chung cư hoa hậu dự án Khai Sơn City, diện tích 96.51m2
Bán căn chung cư hoa hậu dự án Khai Sơn City. Diện tích 96,51m2, 2 phòng ngủ, 2 WC. View hồ điều hoà 20ha ban công Đông Nam thoáng mát. Bàn giao nội thất cơ bản. Giá cắt lỗ do chủ mua ở nhưng ở chuyển công tác nên bán không ở nữa. Quý 2/2024 bàn giao. Quý khách mua căn hộ hiếm của dự án ngay vì căn 3 ngủ View hồ tầng cao có rất ít. Sang tên ngay có khách mua nhanh chóng. Giá: 4.25 tỷ (bao sang tên). LH: 0982421357.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 96.51 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 96.51 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có