General Alert

Bán căn 3PN Hoàng Huy Grand Tower siêu rẻ chỉ 2,2 tỷ. LH: 0784.158.999

Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.2 Tỷ
(27160493.8/ m2)
Diện tích
81.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn 3PN Hoàng Huy Grand Tower siêu rẻ chỉ 2,2 tỷ. LH: 0784.158.999
Bán căn 3PN Hoàng Huy Grand Tower siêu rẻ: - Diện tích: 81m2. - Tầng trung đẹp. - Căn góc 2 mặt thoáng. - Công năng 3PN, 1PK, 2WC, 2 ban công. - Giá: 2,2 tỷ. Liên hệ xem nhà: 0784.158.999.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 81.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 81.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ