General Alert

Bán căn 2 pn, s= 62 m2, giá 1.720 tỷ full đồ dự án chung cư HH2 Xuân Mai Complex, Dương Nội

Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.72 Tỷ
(27741935.5/ m2)
Diện tích
62.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn 2 pn, s= 62 m2, giá 1.720 tỷ full đồ dự án chung cư HH2 Xuân Mai Complex, Dương Nội
Căn hộ 2 ngủ, s= 62 m2. Đã có sổ. Giá 1.720 tỷ. - Căn hộ: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 wc. Nội thất gồm: - 03 điều hòa. - Kệ tivi. - Giường. - Tủ quần áo. - Bếp, hút mùi. - Sofa, bàn trà. - Bàn ăn. - Nóng lạnh. - Rèm, giàn phơi. - Tủ bếp, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, hệ thống đèn điện,... Mọi thông tin xin liên hệ trực tiếp. Điện thoại: 0839.945.999.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 62.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 62.0 M2