General Alert

Bán biệt thự sinh thái Saroma Villa - khu đô thị Sala DT 622m2. LH văn phòng CT tại khu Sala

Dự án Saroma Villa, Phường An Lợi Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

360 Tỷ
(578778135.0/ m2)
Diện tích
622.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
8
Phòng tắm
8

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán biệt thự sinh thái Saroma Villa - khu đô thị Sala DT 622m2. LH văn phòng CT tại khu Sala
Chính chủ cần bán 1 căn duy nhất biệt thự khu đô thị Sala Thủ Thiêm Quận 2 bán giá tốt thời điểm hiện tại. - Diện tích: 622m2. - Ưu điểm: Nhà đẹp, 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, thiết kế phong cách tân cổ điển. Khu an ninh tốt nhất Sài Gòn hiện nay. - Hiện trạng nhà đã hoàn thiện nhà thô sẵn sàng nhận nhà vô hoàn thiện nội thất ngay. Thông tin chi tiết về và xem nhà thực tế quý khách vui lòng xin liên hệ: Địa chỉ: Khu đô thị Sala, Số 1 đường số 10 Phường An Lợi Đông, TP Thủ Đức. P. Chuyển nhượng Saroma Villa: Hotline: 0908 111 886. Nhận ký gửi biệt thự, nhà phố, căn hộ Sala. Trân trọng!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 8
Chiều dài -
Diện tích đất 622.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 8
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 622.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có