General Alert

Bán Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Nhà Đẹp Nội Thất Cao Cấp Giá Bán 95 Tỷ

Đường số 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

95 Tỷ
(316666666.7/ m2)
Diện tích
300.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Nhà Đẹp Nội Thất Cao Cấp Giá Bán 95 Tỷ
Bán biệt thự Phú Mỹ Hưng , Quân 7, HCM. - Biệt thự tứ lập khu Mỹ Thái 2, mặt tiền đường 18. - Diện tích đất 16x16 - 256m2, xây dựng 1 trệt 2 lầu. - Diện tích sủ dụng 300m2. thiết kế 4 phòng ngủ, 5 toilet. - Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp - thông minh. - An ninh 24/7, có hệ thống chống trộm, chống bom, chống nổ - Sổ hồng - pháp lý chuẩn chỉnh. * Giá bán 95 tỷ (còn thương lượng). thông tin chi tiết vui lòng liên hệ 0906227922 (Zalo - Mr Ngoan) https://nhadatvina.vn/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 300.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 300.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng