General Alert

Bán biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp Đà Nẵng - không gian xanh, view biển, đối diện sân golf

Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

18.55 Tỷ
(34543761.6/ m2)
Diện tích
537.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp Đà Nẵng - không gian xanh, view biển, đối diện sân golf
Tổng quy mô 15,7 ha. + Vị trí dự án: Mặt tiền đường Trường Sa - Mặt tiền biển Đà Nẵng, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn. Dễ dàng kết nối giao thông đến các khu vực lân cận như: 2 Sân Golf Quốc tế: BRG và Montgomerie Links Golf, phố cổ Hội An, TT hành chính ĐN, khu trung tâm thành phố, khu vực yên tĩnh, đẳng cấp thích hợp cho các hoạt động nghỉ dưỡng & an cư lý tưởng. + Giá bán: 18,55 tỷ. (DT 537m2). + Thông tin sản phẩm: Với đa dạng diện tích biệt thự từ 1 - 6 PN. + Diện tích giao động từ 437 - 970m2. * Tiện ích: Fusion Resort & Villa được chủ đầu tư uy tín Lodgis phát triển theo phong cách khu compound khép kín đặc biệt an ninh với hệ thống tường bao xung quanh dự án, cư dân được bảo vệ 24/7 bởi đội ngũ các nhân viên an ninh và vệ sĩ chuyên nghiệp. Trong dự án có đầy đủ các tiện ích nội khu sẵn có như phòng tập Gym nhìn ra khu vực hồ bơi ngoài trời với các dụng cụ huấn luyện tiêu chuẩn quốc tế. Hồ bơi của dự án được thiết kế hiện đại, vỗ về & săn sóc cư dân Fusion Resort & Villa sau mỗi ngày làm việc bận rộn. * Thiết kế: Với diện tích hơn 15,7ha, Fusion Resort & Villa chỉ có 85 nhà phố cao cấp và 1 khối khách sạn 18 tầng với 157 phòng. Fusion Resort & Villa hứa hẹn sẽ mang đến cho cư dân 1 nơi ở nhu 1 khu nghỉ dưỡng tuyệt vời xa lánh với những khói bụi và ồn ào trong thành phố. Nhanh tay chọn cho gia đình bạn 1 môi trường sống tốt nhất. Phòng kinh doanh dự án Fusion Resort & Villa. Email: [email protected] Website: https://loanrealty.vn/du-an-fusion-resort-villas-da-nang/