General Alert

Bán biệt thự D2D giá 14.5 tỷ đường N7, thiết kế châu âu, nhà đầy đủ tiện nghi chỉ vào là ở liền

Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường N7, Xã Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

14 Tỷ
(71794871.8/ m2)
Diện tích
195.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán biệt thự D2D giá 14.5 tỷ đường N7, thiết kế châu âu, nhà đầy đủ tiện nghi chỉ vào là ở liền
Chính chủ gửi bán hoặc cho thuê nhà 1T2L đường N7 KDC D2D, P. Thống Nhất. - Nhà 1T2L tổng diện tích sàn 195m2. - Sổ hồng riêng đã hoàn công đầy đủ. - Nhà gồm 3 phòng ngủ, 4wc, 1 phòng kho, 1 phòng giặt, phơi gọn gàng. - Nhà xây tâm huyết đến từng chi tiết luôn. Đầy đủ tiện nghi, nội thất cao cấp. - Giá mong muốn bán: 14 tỷ (TLCC). Tặng kèm full nội thất cao cấp cho khách. - Giá cho thuê: 40 triệu/tháng (thương lượng). Alo. Zalo: 0962097739 gặp Đức.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 195.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 195.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

8
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm