General Alert

Bán biệt thự 300m2 ngay cổng chính khu biệt thự làng chuyên gia Oasis 2, Thuận An, BD

Dự án The Oasis, Đường Vành Đai 4, Xã An Phú, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11 Tỷ
(36666666.7/ m2)
Diện tích
300.0 M2
Hướng
Bắc
Phòng ngủ
4
Phòng tắm
4

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán biệt thự 300m2 ngay cổng chính khu biệt thự làng chuyên gia Oasis 2, Thuận An, BD
Chủ định cư nước ngoài nên bán căn biệt thuê tâm huyết siêu đẹp, vị trí đẹp nhất dự án, nằm cách cổng bảo vệ chỉ vài bước chân, nằm ngay trục chính của Khu Lành chuyên gia Oasis 2. Biệt thự ngang 10mx30m, 1 trệt, 1 lầu, xây trưa bên hông, sân trước, sân sau, nên nhà rất thoáng mát, có sân trước dài rộng, đậu xe hay trồng cây cỏ, hoa, thoải mái. Nhà có 4 phòng, mỗi phòng đều có nhà vệ sinh riêng. Nhà sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, mua là ở luôn không cần sửa chữa gì thêm hoặc cho chuyên gia nước ngoài thuê với giá 1.200usd. Nhà nằm trong khu làng chuyên gia Oasis - Nơi đáng sống bậc nhất BD hiện nay, với môi trường sống xanh - sạch - an ninh và thân thiện, dân trí văn minh trí thức, cây cối xanh mát, đường rất rộng. Chỉ 1 căn duy nhất giá rẻ hơn thị trường 100 triệu. Đã có sổ hồng riêng. Mọi chi tiết xin vui lòng LH: Ms Thảo - 0986 196 404.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 4
Chiều dài -
Diện tích đất 300.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 4
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 300.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

20
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm