General Alert

Bán 90m đất Tái định cư X6 Thạch Bàn ngay sau UBND Phường Thạch Bàn

Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11.88 Tỷ
(132000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 90m đất Tái định cư X6 Thạch Bàn ngay sau UBND Phường Thạch Bàn
Bán 90m đất Tái định cư X6 Thạch Bàn ngay sau UBND Phường Thạch Bàn, 300m tới Aeon Mall Long Biên + Diện tích 90m, mặt tiền 4.83m, dài 18.6m + Hướng Tây Bắc + Đường trước nhà 13m, cách 50m ra đường Cổ Linh, 300m tới Aeon Mall Long Biên. Giao thông đi lại thuận lợi, tiện ích đầy đủ, khu vực đông dân cư, trung tâm của phường Thạch Bàn, thích hợp ở kết hợp mở công ty, văn phòng, cửa hàng,..

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ