General Alert

Bán 60m2, 4x15m thổ cư sổ hồng riêng, ngay chợ Long Thượng gần UBND xã

Bờ Chùa, Xã Long Thượng, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

750 Triệu
(12500000.0/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 60m2, 4x15m thổ cư sổ hồng riêng, ngay chợ Long Thượng gần UBND xã
Sổ hồng riêng chính chủ, ngay DT 835B xã Phước Hậu, kế bên khu công nghiệp Cầu Tràm,mặt tiền đường Bờ Chùa dự phóng 23m đường lớn. - DT: 4x15 m2 ngay chợ Long Thượng, hai mặt tiền đường nhựa xe hơi 7 chỗ đậu trước đất. - Đất thổ cư, xây dựng tự do, chủ hỗ trợ thủ tục hoàn công, GPXD. - Thích hợp đầu tư sinh lời hoặc để ở. - Sang tên công chứng ngay, không tranh chấp, không quy hoạch. - Xung quanh đầy đủ tiện ích, chợ, trường học, công viên.. - Điện nước máy sạch. - Giáp Hưng Long Bình Chánh 5 phút qua đường tỉnh DT 826, gần khu dân cư Năm Sao - Five Star Eco City, The Sol City. Về Bình Chánh TP.HCM 5 phút đi xe máy. Đông đúc công nhân sinh sống thích hợp đầu tư, kinh doanh, xây trọ cho thuê. Chủ đang rất cần bán để trả nợ. Gọi ngay cho tôi 24/24 - Mr. Quân. Cam kết thông tin chính xác, thật 100%! Xin chân thành cảm ơn.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng