General Alert

Bán 5 Lô Liền Kề Khu Đô Thị Mới Ven Sông Cổ Cò-Gía Đầu Tư Cực Hấp Dẫn

Trường Sa, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.4 Tỷ
(16470588.2/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 5 Lô Liền Kề Khu Đô Thị Mới Ven Sông Cổ Cò-Gía Đầu Tư Cực Hấp Dẫn
Khu Đô Thị Cuộc Sống Phồn Hoa Quỹ đất kim cương kề sông cạnh biển cho nhà đầu tư với phân khúc thấp, tính thanh khoản cao ---------VỊ TRÍ ĐỘC TÔN------ Tọa lạc trên cung đường tỷ USD Đà Nẵng – Hội An View sông Cổ Cò phía Nam Đà Nẵng Tiện ích nội khu với 60% gồm Công viên trung tâm, Trường học, Trung tâm thể thao, Bệnh viện, Trung tâm hành chính, Trung tâm văn hoá công cộng,... Tiện ích ngoại khu gắn liền với Trung tâm du lịch, Resort nghỉ dưỡng hạng sang 5 Đối diện Thiên Đường Cổ Cò, nối liền cầu Bãi Rồng 1 ------- SẢN PHẨM HẤP DẪN Đóng 45% giá trị sản phẩm được chuyển nhượng Thanh toán linh hoạt trong vòng 18 tháng Sở hữu sản phẩm trục đường 21.5m, 17.5m điện âm Biên độ lợi nhuận thấp nhất 10% Diện tích: Đa dạng từ 85m2, 100m2,125m2, 200m2,... GIÁ BÁN: Chỉ 290 triệu có ngay lô đất đẹp (chỉ cần thanh toán trước 20%, còn lại thanh toán kéo dài tới 18 tháng) Khu vực đẹp với giá hấp dẫn nhất thị trường Nam Đà Nẵng ------- Để nhận thông tin ngay lập tức, Liên hệ HÀ 0905 075 925

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có