General Alert

Bán 47m đất ngõ A45 Tư Đình, Long Biên, đường 2 ô tô tránh

Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.26 Tỷ
(111914893.6/ m2)
Diện tích
47.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 47m đất ngõ A45 Tư Đình, Long Biên, đường 2 ô tô tránh
Bán 47m đất ngõ A45 Tư Đình, Long Biên, đường 2 ô tô tránh + Diện tích 47m, mặt tiền 3,5m + Hướng Tây Nam + Đường trước nhà 6m + Ô đất thuộc khu phân lô quân đội A45 Tư Đình, 200m ra Aeon Mall Long Biên, 1km đến cầu Chương Dương, giao thông đi lại thuận tiện,… + Giá bán: 5.26 tỷ, có thương lượng, ra lộc cho khách thiện chí + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, không tranh chấp, quy hoạch + Liên hệ ngay: Trần Kiều Trinh - 0933 916 555 (Hỗ trợ, tư vấn miễn phí, gọi trước 30p để xem nhà, đất) + Website: https://bandatlongbien.com/ + Cam kết bán đúng giá – Không thu phí người mua – Chuyên đất TĐC, đất Đấu Giá, đất thổ cư

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 47.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 47.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ