General Alert

Bán 386m2 mặt đường kinh doanh tại CNC Hòa Lạc giá đang đầu tư

Đại lộ Thăng Long, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

12 Tỷ
(31088082.9/ m2)
Diện tích
386.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 386m2 mặt đường kinh doanh tại CNC Hòa Lạc giá đang đầu tư
Bán 386m2 mặt đường kinh doanh tại CNC Hòa Lạc giá đang đầu tư - DT 386m2 mặt tiền 9m . mặt đường 420

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 386.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 386.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng