General Alert

Bán 3 kho xưởng 500m2 Thanh Niên 10 tỷ; 1.700m2 Trần Văn Giàu 44 tỷ

Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

44 Tỷ
(24567280.8/ m2)
Diện tích
1791.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 3 kho xưởng 500m2 Thanh Niên 10 tỷ; 1.700m2 Trần Văn Giàu 44 tỷ
Bán kho xưởng mặt đường kênh A Gần Trần Văn Giàu, xã Phạm Văn Hai, diện tích 20x60m, 1200m2, thổ cư 850m. Giá 19 tỷ. Kho xưởng bán 10x50m, DT 500m2 thổ cư 450m2 cao đẹp điện 3 pha đường mặt tiền. Đường nhựa 12m xe tải 10 tấn đi ok. Giá 10 tỷ. Kho xưởng bán mặt đường Trần Văn Giàu 20x90m, có 1791m2 thổ cư 1590m2, xây cao đẹp xe tải 18 tấn và công 40F 24/24h. Giá 44 tỷ. Vui lòng liên hệ: 0933.308.950 Hoàng Thịnh (Kho Bãi - Nhà Xưởng - Đất Công Nghiệp) Cảm ơn quý khách đã xem tin !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1791.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1791.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ