General Alert

Bán 160m Nam Đuống cách mằ đường 100m mặt tiền 18m

Nam Đuống, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.64 Tỷ
(60000000.0/ m2)
Diện tích
160.7 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán 160m Nam Đuống cách mằ đường 100m mặt tiền 18m
Bán 160m ngõ 122 Nam Đuống chia được 5 lô đẹp - Sát dự án Vĩ Yến River Side - Dân cư đông đúc, xây nhà đẹp, thuận lợi - Ngõ sát mặt đường Nam Đuống - Gần trường học và chợ - Liên hệ: 0968698329 - Tuấn Anh

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 160.7 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 160.7 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ