General Alert

Bán nhà phố liền kề dự án Lavida Residence VT giá tốt nhất thị trường Tháng 5/2023

Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.6 Tỷ
(62857142.9/ m2)
Diện tích
105.0 M2
Hướng
Nam
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà phố liền kề dự án Lavida Residence VT giá tốt nhất thị trường Tháng 5/2023
Lavida Residence. - Kiến tạo không gian sống xanh. - Toạ lạc tại trung tâm TP Vũng Tàu trong khu compound an ninh đẳng cấp ven cung đường đẹp nhất thành phố biển. - Tổng quan: Diện tích 34,7 ha. - Vị trí: Trung tâm TP Vũng Tàu - cách biển chỉ 500m. - Pháp lý hoàn thiện 100%. - Giao nhà thô hoàn thiện. - Thanh toán chậm 18 tháng không lãi suất. - Tiến độ thi công 95%. - Sở hữu lâu dài. - NH hỗ trợ 70%. - An ninh kép 3 lớp bảo vệ. Mô hình: * Nhà phố vườn. * Shophouse. * Biệt thự song lập. * Biệt thự đơn lập. - Tiện ích trong khu compound. Để đáp ứng cho quý khách hàng một môi trường sống sạch - xanh tiện nghi hiện đại. La Vida Residence đã triển khai hàng loạt các tiện ích đẳng cấp trong khuôn viên dự án như sau: * Khuôn viên xanh trải dài. * Khu công viên & hồ nước trung tâm. * Đường đi bộ. * Hồ bơi.* Club house. * Khu vui chơi trẻ em. * Trung tâm thương mại. * Trung tâm chăm sóc y tế cộng đồng. * Hệ thống trường học các cấp & nhà trẻ. * Tiếp giáp 2 hồ điều hoà 9,1 Ha kiến tạo không gian trong lành thoáng mát quanh năm. La Vida Residence. Thiên đường an cư - đầu tư - nghỉ dưỡng - khai thác kinh doanh hiệu quả. Vị trí đắc địa đang được các nhà đầu tư săn đón - Đặc biệt chuẩn bị mở bán đợt đầu giá CĐT. Chính chủ ngang giá hợp đồng nhà phố dự án La Vida Rescidences giá rẻ nhất dự án: - Diện tích: 6x17.5m. - Hướng: Đông - Nam. Nay có việc cần tiền gấp nên bán giá rẻ nhất so với khu vực. Giá bao gồm đất và nhà.