General Alert

Bán gấp Cặp Nền liền kề duy nhất KDC Ngay NGã Tư Đa Khoa TL10

Đường số 1, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3 Tỷ
(34883720.9/ m2)
Diện tích
86.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp Cặp Nền liền kề duy nhất KDC Ngay NGã Tư Đa Khoa TL10
Cần bán gấp nền đất KDC Trần Văn Giàu,Bình Tân ngay ngã tư Đa Khoa, Tân TẠo và Trần Văn Giàu Diện tích : 86m2 - 2 lô liền kề hơn 160m2 KDC mật độ 80% dân số,có đầy đủ tiện ích như: Trường học cấp 1,2,phòng khám đa khoa Tân Tạo,cách chợ 2p đi xe Cách Aeon Bình Tân 5p đi xe máy Tiện xây làm Văn Phòng cho thuê,xây ở hoặc kinh doanh khu dân cư dân trí cao,liên kề KDC Tên Lửa Bình Tân Nay có việc cần xoay sở kinh doanh nên cần bán Giá : 3 tỷ ( TL nhẹ) Liên Hệ SDT : 0902.429.488 gặp A Hậu xem sổ và vị trí thực tế

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 86.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 86.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng