General Alert

ALO EM LIỀN, BÁN GẤP CC Celadon City, TP, 71m2 2Tỷ365 full NT XỊN

Đường N1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.36 Tỷ
(37361769.4/ m2)
Diện tích
63.3 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu ALO EM LIỀN, BÁN GẤP CC Celadon City, TP, 71m2 2Tỷ365 full NT XỊN
Do chủ nhà cần vốn để mở rộng hoạt động kinh doanh nên mình cần bán lại căn hộ Emerald 63.3 m2, dự án Celadon City. - Diện tích căn hộ: 71m2. - Loại căn hộ: 2 phòng ngủ, 2WC. - Hướng: Nam, view công viên nội khu, tầng cao thoáng mát. Căn này ban đầu xác định mua ở nên mình tự tay thiết kế lại toàn bộ căn nhà, từng vị trí, thiết kế đều được xem xét tỉ mỉ, chi tiết. Chủ để lại toàn bộ nội thất. Chỉ cần coi nhà là ưng. Gía bán: 2,365 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí. --------------------------------------------------- Ngoài ra còn có các căn giá tốt - Căn 1PN giá bán 1ty5 -Căn 2PN 63m giá bán 2ty + 71m2 2Tỷ3 +84m2: 3ty4 - Căn 3PN Duplex 98m-158m giá chỉ từ 3ty8 có nội thất cao cấp

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 63.3 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 63.3 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng