General Alert

746tr đã có VAT nhận ngay căn hộ cao cấp đầy đủ tiện ích - Thủ tục đơn giản

Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

815.1 Triệu
(14300000.0/ m2)
Diện tích
57.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 746tr đã có VAT nhận ngay căn hộ cao cấp đầy đủ tiện ích - Thủ tục đơn giản
Chỉ với 3,8 triệu/tháng! Sở hữu ngay căn hộ tại The Ori Garden. Lãi suất cho vay ưu đãi chỉ 4,8%/năm. Hệ tiện ích đa dạng: Bể bơi người lớn và trẻ em, cụm 06 vườn chủ đề, khu thể chất trẻ em ngoài trời, quảng trường trung tâm, nhà trẻ. Thiết kế thông minh đảm bảo công năng, 100% căn hộ đón ánh sáng tự nhiên. Dịch vụ cao cấp: Hầm đỗ xe thông minh, camera giám sát 24/7, thẻ từ thang máy, đơn vị quản lý vận hành chuyên nghiệp. - Chi tiết căn hộ. - Căn 1 + 1PN diện tích 47,3m2 (trả góp 3,8 triệu/ tháng). - Căn 2PN diện tích 59,2m2 (trả góp 4,9 triệu/ tháng). - Căn 3PN diện tích 69,6m2 (trả góp 5,8 triệu/ tháng). Ngân hàng chính sách Xã hội hỗ trợ vay lên đến 80% giá trị căn hộ với lãi suất 4,8%/ năm trong thời hạn 25 năm. + Tiến độ thanh toán chia thành 6 đợt. + Thanh toán trước 30% sau đó ký HĐMB. + Dự kiến bàn giao quý IV/2024. - Tiện ích đầy đủ: Quảng trường 10000m, bể bơi nội khu, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em, vườn bbq. The Ori Garden - thành phố văn minh của cộng đồng ưu tú. Địa chỉ: Lô B4 - 2, khu đô thị xanh Bàu Tràm Lakeside, P. Hoà Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng. Chủ đầu tư: Công ty cổ phần đầu tư Sài Gòn - Đà Nẵng. Thời gian bàn giao dự kiến giai đoạn 2: Quý IV/2024. Ngân hàng hỗ trợ: Ngân hàng chính sách xã hội - TP. Đà Nẵng. LH e Thơm 0972962754 để đi xem nhà miễn phí. Hỗ trợ kiều bào 24/24.