General Alert

734m2 Lê Văn Khương Hiệp Thành Quận 12 Tp.HCM

Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

28.5 Tỷ
(38828337.9/ m2)
Diện tích
734.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 734m2 Lê Văn Khương Hiệp Thành Quận 12 Tp.HCM
💥NÓNG - ĐẤT NỞ HẬU 734m2 CHỈ 38tr/m2 SÁT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN KHƯƠNG -💥Vị Trí : - Lê Văn Khương Phường Hiệp Thành, Quận 12 Tp.HCM - 734m2 Đất ngang trước 7m ngang nở hậu 24 m dài 48m Giá 28.5 tỷ Mô tả: + Đất thổ cư 100%, công nhận đúng 733,7m2 + Sổ nở hậu tài lộc. + Vị trí tuyệt vời, chỉ cách mặt tiền Lê Văn Khương khoảng 50m, xung quanh quá nhiều tiện ích + Đường trước nhà hiện hữu 12m, quy hoạch mở rộng 20m rất đẹp. + Rất thích hợp xây văn phòng Công ty, xây kho, xưởng hoặc xây biệt thự nhà vườn. + Đặc biệt giá cực tốt, chỉ 38 triệu/m2 đất trung tâm Phường Hiệp Thành - + 💥 + CTYCS67+ Lh 0333984888 / 0976251368 Zalo fb Dang Quang Vinh + Vinh vui vẻ - Chọn nhà rẻ - Vinh trùm BĐS Q12 #Đất #Phườnghiệpthành #Quận12 #LEVANKHUONG ( 734m2 Lê Văn Khương Hiệp Thành Quận 12 Tp.HCM )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 734.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 734.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ