General Alert

2 Suất nội bộ chiết khấu 48% cho căn 2PN trực diện biển H. 30-H. 33 FiveSeason Home. LH: 0909797128

Dự án FiveSeasons Homes, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3 Tỷ
(44589774.08/ m2)
Diện tích
67.28 M2
Hướng
Nam
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 2 Suất nội bộ chiết khấu 48% cho căn 2PN trực diện biển H. 30-H. 33 FiveSeason Home. LH: 0909797128
Mở bán giai đoạn đầu có người thân mua được 2 suất nội bộ căn hộ Five Season Home - Vũng Tàu Central Beach ngay trung tâm thành phố Vũng Tàu, view trực diện biển, cách biển 100m băng qua đường là tới bãi tắm của thành phố. Đợt này không còn nhu cầu đầu tư nữa nên em xin nhượng lại cho anh chị nào có nhu cầu cần kiếm các căn 2PN view trực diện biển với mức giá ưu đãi tốt nhất để đầu tư hoặc mua ở có thể tham khảo như sau. Suất nội bộ của gia đình em là căn 2PN vị trí rất đẹp từ H. 30 - H. 33, tầng trung cao, view nội khu và biển, không bị chắn view, hướng tầm nhìn tốt và mát mẻ. Phía dưới em có kèm theo bảng báo giá. Căn 2PN tầng trung cao giá CDT từ 5 - 5,8 tỷ chỉ còn 3 tỷ - 3 tỷ 4 tùy theo căn (giá em khá tốt so với các căn đợt đầu cho tầng trung / cao nhé). Mã căn: H - XX - 30 (từ căn 30 đến căn 33 là trục căn 2PN view biển). Trục view trực diện biển chỉ có các căn này và căn H. 01 (căn 01 cũng đẹp mà giá tốt). Giá này hiện tại ở khu vực TP. Vũng Tàu cho vị trí như vậy là không có đâu ạ, cô chú anh chị cứ tham khảo thêm, đợt này em bao giá toàn TP. Vũng Tàu cho căn 2pn view trực diện biển khu vực người Tây ở nhiều, có các quán bar cho người nước ngoài, kinh doanh sầm uất, trục đường mát mẻ. Cô chú anh chị có nhu cầu tìm hiểu thêm về dự án hoặc cụ thể chính sách bán hàng và mức chiết khấu giai đoạn này có thể gọi hoặc nhắn cho em Thúy theo số điện thoại này ạ: 0909797128 - Ms. Thúy Thúy.