General Alert

186 - bán căn shophouse khu đô thị cảng tàu Nam Tuần Châu - P. Tuần Châu - Tp. Hạ Long - Quảng Ninh

Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Đường Âu Tầu, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.9 Tỷ
(72839506.2/ m2)
Diện tích
81.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 186 - bán căn shophouse khu đô thị cảng tàu Nam Tuần Châu - P. Tuần Châu - Tp. Hạ Long - Quảng Ninh
186 - Bán căn shophouse khu đô thị cảng tàu Nam Tuần Châu - P. Tuần Châu - Tp. Hạ Long - Quảng Ninh. Vị trí: Căn H19. - Giá: 5,9 tỷ. - Hướng: Đông. - Diện tích: 81m2 (ngang 6m, sâu 13,5m). - Đường: 15m. - Pháp lý: Sổ đỏ. - Số phòng ngủ: 4 phòng. Nhà xây 3 tầng, đường trước nhà rộng rãi. Nằm bên cảng tàu du lịch quốc tế Tuần Châu phù hợp cho việc kinh doanh, buôn bán,... Tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. Xem thêm chi tiết: Http://batdongsanchunganh.com/.../186-2-can-shophouse.html ------------------------------------------------------ SÀN GIAO DỊCH BẤT ĐỘNG SẢN CHUNG ANH CHI NHÁNH BÃI CHÁY. Địa chỉ: Căn LT02 - Sun Premier Village - P. Bãi Cháy - Tp Hạ Long - Quảng Ninh. Hotline: 033.844.1111. Email: [email protected] Website: Http://batdongsanchunganh.com/ Comment/Inbox/Email/Sđt để được tư vấn chi tiết.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 81.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 81.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có