General Alert

100 Suất ưu đãi từ dự án Astral City đã có giấy phép xây dựng

Quốc Lộ 13, Xã Bình Hòa, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.4 Tỷ
(35820895.5/ m2)
Diện tích
67.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 100 Suất ưu đãi từ dự án Astral City đã có giấy phép xây dựng
Cam kết lãi suất 12%/ năm Mua nhà được hoàn tiền chỉ có ở Astral City Astral city đã có giấy phép xây dựng đang xây dựng móng hầm Kiến trúc kiểu SINGAPORE hiện đại, không gian sống đẳng cấp và sạch. Lần đầu tiên tại Bình Dương, một thế giới tiện ích trên không sang trọng và đẳng cấp sẽ mang đến cho mỗi cư dân Astral City đặc quyền nghỉ dưỡng tại gia, cùng chuỗi không gian tái tạo năng lượng đỉnh cao. 6 hồ bơi vô cực trên không Hệ thống pool bar, skybar Skydeck BBQ Khu nghỉ mát đẳng cấp Vườn nhiệt đới độc đáo Vườn hoa trên không ----------- Liên hệ: 0938513592 ( Bình )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 67.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 67.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng