General Alert

Mua căn hộ mới nhượng căn LOTU GARDEN 66m2 2PN giá 1 tỷ 370 sổ hồng

Trịnh Đình Thảo, Xã Hòa Thạnh, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.37 Tỷ
(20757575.8/ m2)
Diện tích
66.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Mua căn hộ mới nhượng căn LOTU GARDEN 66m2 2PN giá 1 tỷ 370 sổ hồng
BÁN CĂN HỘ LOTUS GARDEN TẦNG TRUNG, QUẬN TÂN PHÚ - Diện tích: 66m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Ban công rộng rãi thoáng mát, view công viên. - Thiết kế hiện đại, bàn giao kèm đầy đủ nội thất gắn tường có máy lạnh, bếp, tủ lạnh, máy rửa chén,... Chỉ đem đi lò nướng bánh chuyên dụng và máy giặt. - Giá 1 tỷ 370 bớt lộc khách thiện chí Miễn tiếp môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 66.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 66.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có