General Alert

Kẹt tiền chính chủ cần bán gấp Căn hộ Scenic Valley 110m2 giá 4,7 tỷ

Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.7 Tỷ
(42727272.7/ m2)
Diện tích
110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Kẹt tiền chính chủ cần bán gấp Căn hộ Scenic Valley 110m2 giá 4,7 tỷ
Tôi chính chủ cần bán 2 căn hộ Scenic Valley 1- Phú Mỹ Hưng, quận 7, Tp.HCM: 1. Diện tích: 110m2 (View golf) - Giá: 4tỷ700 triệu - Có ô đậu xe hơi & đã có sổ hồng; - Được trang bị đầy đủ nội thất (Bosch, Hafele,...); - Nhà đẹp, sạch sẽ, thoáng mát, các phòng đều có ban công/ lô gia, hướng ban công ra Trung tâm Hội chợ và Triển lãm Sài Gòn - SECC. * Vui lòng liên hệ xem nhà chi tiết qua Hotline/ Zalo/ Viber: 0906385299 ( MAI HÀ ).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng