General Alert

Chú tôi cần bán 96m2 đất khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng, Long Biên

Đấu giá Tầm Dâu Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.89 Tỷ
(103000000.0/ m2)
Diện tích
96.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chú tôi cần bán 96m2 đất khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng, Long Biên
Chú tôi cần bán 96m2 đất khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng, Long Biên + Diện tích: 96m2. Mặt tiền và mặt hậu rộng 6,8m đất vuông vắn. Đường trước nhà rộng 13m vỉa hè rộng 3m. hướng Tây Bắc + Vị trí: thuộc khu đông dân, dân trí cao, không gian rộng thoáng yên tĩnh, giao thông thuận tiện bàn cờ, tiện ích dịch vụ đầy đủ, cách BigC chỉ 300m, sang nội thành chỉ 20ph. giao thông đi lại thuận tiện. + Giá bán: 103 triệu/m2 - Mua bán có thương lượng, ra lộc Liên hệ xem đất 24/7: 0984.965.589 - 0919.62.99.66 Website: https://batdongsangialam.vn/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 96.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 96.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ