General Alert

CHỦ NHÀ NGỘP TIỀN BÁN GẤP OT Sunrise Cityview 38m2, NTCB, View Q1

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.85 Tỷ
(48684210.5/ m2)
Diện tích
38.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu CHỦ NHÀ NGỘP TIỀN BÁN GẤP OT Sunrise Cityview 38m2, NTCB, View Q1
Chủ nhà ngộp tiền bán gấp officetel Sunrise Cityview. Diện tích: 38m2, NTCB. Tầng cao, view thoáng. View Quận 1, nhìn về Bitexco & Landmark. LH: 0827276929 xem nhà 24/7.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 38.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 38.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có