General Alert

Chính chủ bán lại lô đất cặp 260m2, Full thổ, sổ riêng, trục đường TVG

Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.05 Tỷ
(15769230.8/ m2)
Diện tích
130.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán lại lô đất cặp 260m2, Full thổ, sổ riêng, trục đường TVG
- Tôi cần bán lô cặp 260m2, liền kề 3 cụm công nghiệp lớn, thuận tiện xây kho xưởng, mở trọ đều ok - Đất nằm gần bệnh viện Chợ Rẫy 2, về Bình Tân tầm 20p - Dân cư đông sẵn, lực lượng công nhân hùng hậu, gần chợ, trường học, siêu thị,... dễ kinh doanh buôn bán - Giao thông thông thoáng, lộ nhựa trước đất 16m, xe tải vào tới đất - Diện tích 2 lô đất 10x26=260m2, sổ riêng từng lô sẵn - Gía 2 tỷ 50 / 130m2 - Cam kết đất sạch, không dính quy hoạch + tranh chấp - Ngân hàng thẩm định vay lên tới 50% - Sang tên công chứng trong ngày - A/C muốn xem đất liên hệ trực tiếp: 0962.610.561 Trung

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 130.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 130.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng