General Alert

cần bán nhanh lô đất khu dân cư đông -thôn Xuân Đông , xã Diên Xuân

Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Xuân, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

920 Triệu
(2996742.7/ m2)
Diện tích
307.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu cần bán nhanh lô đất khu dân cư đông -thôn Xuân Đông , xã Diên Xuân
cần bán nhanh lô đất khu dân cư đông đúc : BAO GIÁ THẤP NHẤT KHU VỰC 🔴 Vị trí : thôn Xuân Đông , xã Diên Xuân . - Cách chợ Diên Xuân chỉ 3 phút đi xe máy , 5 phút đi bộ . - Gần trường học , gần trạm y tế , gần tất cả những tiện ích . ☘ Diện tích : 307m Ngang : 5m - Dài : 61m Đã có 70m2 đất thổ cư ( toàn bộ lô đất đã được quy hoạch đất ở ) ☘ Đường hiện trạng : bê tông 7-8m ( quy hoạch 16m ) ☘ Hướng : Nam ☘ Pháp lý : giấy tờ đầy đủ , sổ sách rõ ràng . Giá : 920tr ( Thương Lượng Chính Chủ) Cam Kết 100% Đúng Như Mô Tả Hỗ trợ vay 8 ngân hàng Nha Trang Gọi Ngay Cho Em Khắc Chung : 0982 636 179 - Hỗ Trợ Tư Vấn 24/24 ạ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 307.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 307.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ