General Alert

Bán lô đất Tái định cư Lộc An Bình Sơn 100m2 giá 866 triệu. LH: 0923356972

Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

866 Triệu
(8660000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất Tái định cư Lộc An Bình Sơn 100m2 giá 866 triệu. LH: 0923356972
Bán đất ngay khu trung tâm tái định cư sân bay Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai. Lô góc trục đường 32m, gần uỷ ban xã, cạnh dự án STC, trục đường trung tâm thương mại - lô đẹp nhất dự án. Đất quy hoạch full đất ở. - Vị trí đất rất đẹp, ngay khu dân cư. Cách Tỉnh Lộ 769 chỉ 200m. Cách dự án STC Golden chỉ hơn 100m. - Cách khu công nghiệp, sân bay Long Thành chỉ bán kính 2km. Đầy đủ mọi tiện ích. - Thích hợp mua xây nhà ở, định cư lâu dài. Hoặc đầu tư. * Giá bán: 866 triệu rẻ hơn xung quanh rất nhiều. LH 0923356972 gặp Ngọc để hỗ trợ xem đất trực tiếp nhé.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2