General Alert

Bán gấp nền thổ cư gần siêu thị Aeon, shr, mặt tiền đường 16m.

Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.38 Tỷ
(33750000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp nền thổ cư gần siêu thị Aeon, shr, mặt tiền đường 16m.
- Khu dân cư đông đúc, sầm uất, an ninh, dân trí cao, gần chợ, trường học, bệnh viện, - Mặt tiền đường nhựa 16m, đường xe hơi thông đường, điện âm, nước máy Chợ Lớn, vỉa hè 4m cây xanh trồng trước nhà. - Đất sổ hồng riêng, thanh toán 100% đi công chứng sang tên trong ngày. - Diện tích: 100m2 - Giá: Thỏa thuận thương lượng nhẹ. - Thổ cư 100%, đất ở đô thị (ODT) Xây dựng tự do. - Vị trí thuận lợi mua xây dựng mới ở lâu dài hoặc cho thuê. Liên hệ để xem đất, xem sổ: 0901649352

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng